Starfsfólk Lindaskóla skólaárið 2017-2018

Stjórnun     Umsjónakennarar  
Sérgreinakennarar   Allt starfsfólk í stafrófsröð

Stjórnun:

Skólastjóri: Guðrún G Halldórsdóttir


Aðstoðarskólastjóri og deildarstjóri yngra stigs:  Hilmar Björgvinsson
Deildarstjóri e
ldra stigs:
Margrét Ármann
 


Umsjónakennarar (raðað eftir bekkjum):

1.EP    Elsa Sif Guðmundsdóttir og  Paloma Ruiz Martines

2.AÁ    Auđbjörg Njálsdóttir og  Ásta Björk Agnarsdóttir    

3.HKS  Hanna Klara Minshull, Kristgerður Garðarsdóttir og Sigrún Dóra Jónsdóttir   

4.LS    Lára Sif Jónsdóttir og Sigurrós Óskarsdóttir

5.ÁS    Ástríđur Kristín Bjarnadóttir og Sigrún Gróa Jónsdóttir

6.GG     Guđrún Friđbjörg Eyjólfsdóttir og Guđríđur Ólafsdóttir

7.SG   Sigríður Dóra Gísladóttir

7.SH    Sara Helgadóttir

8.ÁJ    Ásdís Björk Jónsdóttir 

8.LA   Linda Arilíusdóttir

8.ŢE   Ţórunn Erla Einarsdóttir

9.AB    Arnar Bjarnason

9. MÁ   Margrét Ásgeirsdóttir

9.SŢ    Sigurđur Sveinn Ţorkelsson

10. AH    Anna Halldórsdóttir

10. DU     Dóra Unnsteinsdóttir

 

Sérgreinakennarar (stafrófsröð eftir greinum): 

Heimilisfræði  Erla Sigurbjartsdóttir

Íţróttir, sund  Lilja Íris Gunnarsdóttir

Íþróttir, sund  Ţórđur Guđsteinn Pétursson

Íþróttir, sund og sérkennsla María Málfríður Guðnadóttir 

Íþróttir, hönnun/smíđi  Davíð Ketilsson

Myndmennt Sigríður G. Valdimarsdóttir

Náms- og starfsráðgjöf  Þórhalla Gunnarsdóttir , viðtalstími alla daga eftir samkomulagi   

Sérkennsla Guđbjörg Björnsdóttir   

Sérkennsla  Inga Birna Eiríksdóttir

Sérkennsla  Nanna Þóra Jónsdóttir

Sérkennsla Sandra Grettisdóttir

Smíðar Unnsteinn Jónsson

Tal- og sérkennsla Guðfinna Guðmundsdóttir

Textílmennt Hulda Hallgrímsdóttir

Tónmennt og umsjón m/tölvukerfi   Ívar Sigurbergsson

Upplýsingatækni  Ragnheiđur Líney Pálsdóttir

Ţroskaţjálfi  Sigurbjörg Guđdís Hannesdóttir

 

   

Allt starfsfólk Lindaskóla (stafrófsröð) :

Aðalbjörg Hólm Stefánsdóttir , skólaliđi

Anna Halldórsdóttir, kennari 

Arnar Bjarnason , kennari 

Auđbjörg Njálsdóttir, kennari

Ásdís Björk Jónsdóttir, kennari

Ásdís Hlín M. Steinarsdóttir, skólaliđi dćgradvöl

Ásta Björk Agnarsdóttir, kennari

Ásta Eyrún Andrésdóttir, skólaliđi dćgradvöl

Ástríđur Kristín Bjarnadóttir, kennari

Davíð Ketilsson , kennari 

Dóra Unnsteinsdóttir, kennari

Dragoslav Stojanovic , húsvörður

Elsa Sif Guðmundsdóttir, kennari

Erla Sigurbjartsdóttir, kennari

Eygló Ásmundsdóttir, stuðningsfulltrúi

Eyrún Magnúsdóttir, kennari

Freyja Jónsdóttir, stuðningsfulltrúi

Guđbjörg Björnsdóttir, sérkennari

Guðfinna Guðmundsdóttir, talkennari

Guđríđur Ólafsdóttir, kennari

Guðrún Hlín Brynjarsdóttir, kennari (leyfi skólaáriđ 2017-2018)

Guðrún Friðbjörg Eyjólfsdóttir, kennari

Guðrún Birna Guðlaugsdóttir,  kennari (leyfi skólaáriđ 2017-2018)

Guðrún G Halldórsdóttir, skólastjóri

Hafdís Eygló Unnsteinsdóttir, skólaliđi dćgradvöl

Hafdís Renötudóttir, skólaliđi dćgradvöl

Hanna Clara Minshull, kennari

Hildur Guðbrandsdóttir, kennari

Hilmar Björgvinsson, ađstođarskólastjóri

Hrönn Björnsdóttir, skólaritari

Hulda Hallgrímsdóttir, kennari

Inga Birna Eiríksdóttir, sérkennari

Ívar Sigurbergsson, kennari og umsj.tölvukerfa

Jovana Bjelivuk, stuđningsfulltrúi

Kristgerður Garðarsdóttir, kennari

Kristín Lillý Kjćrnested, forstöđumađur dćgradvalar

Laura Peneze, skólaliđi

Lára Sif Jónsdóttir, kennari

Lilja Íris Gunnarsdóttir, kennari

Linda Arilíusdóttir, kennari

Linda Peneze, skólaliði /  dægradvöl

Lýður Vignisson, íţróttakennari (leyfi skólaáriđ 2017-2018)

Margrét Ármann, deildarstjóri eldra stigs

Margrét Ásgeirsdóttir, kennari

Marin Dungamadan, skólaliđi

Marina Stojanovic, skólaliđi starfsmannaeldhús

María Málfríður Guðnadóttir, kennari

Matthildur R. Kristjánsdóttir, matráđur nemenda

Milan Simic, skólaliði

Nadiia Shalimova, skólaliđi í dćgradvöl

Nanna Þóra Jónsdóttir, sérkennari

Nanna Hlín Skúladóttir, kennari (leyfi skólaáriđ 2017-2018)

Paloma Ruiz Martines, kennari

Ragnheiđur Líney Pálsdóttir, kennari

Rattiyaporn Insorn, skólaliđi

Sandra Grettisdóttir , sérkennari

Sara Helgadóttir, kennari

Sigríður Dóra Gísladóttir, kennari

Sigríður G. Valdimarsdóttir, kennari

Sigrún Dóra Jónsdóttir, kennari

Sigrún Gróa Jónsdóttir, kennari

Sigurbjörg Guđdís Hannesdóttir, ţroskaţjálfi

Sigurđur Sveinn Ţorkelsson, kennari

Sigurrós Óskarsdóttir, kennari

Solveig Helga Gísladóttir, bókasafns- og upplýsingafræðingur

Sólrún Ólína Sigurđardóttir, skólahjúkrunarfrćđingur

Steinunn Ágústa Steinarsdóttir, starfsmađur í dćgradvöl

Unnsteinn Jónsson, smíðakennari

Valgerður E Aðalsteinsdóttir, bókavörður og skólaritari

Wilhelm Norðfjörð, sálfræðingur

Ţorgerđur Einarsdóttir, skólahjúkrunarfrćđingur

Þóra Björg Stefánsdóttir, kennari

Ţórđur Guđsteinn Pétursson, kennari

Þórhalla Gunnarsdóttir, náms- og starfsráðgjafi

Ţórunn Erla Einarsdóttir, kennari

Þuríður Ástvaldsdóttir, kennari