Starfsfólk Lindaskóla skólaárið 2018-2019

Stjórnun     Umsjónakennarar  
Sérgreinakennarar   Allt starfsfólk í stafrófsröð

Stjórnun:

Skólastjóri: Guðrún G Halldórsdóttir

Aðstoðarskólastjóri og deildarstjóri yngra stigs:  Hilmar Björgvinsson
Deildarstjóri e
ldra stigs:
Margrét Ármann
 


Umsjónarkennarar (raðað eftir bekkjum):

1.EN    Elsa Sif Guðmundsdóttir og Nanna Hlín Skúladóttir

2.LS    Lára Sif Jónsdóttir og Sigurrós Óskarsdóttir

3.AÁ    Auðbjörg Njálsdóttir og  Ásta Björk Agnarsdóttir    

4.HKS  Hanna Klara Minshull, Kristgerður Garðarsdóttir og Sigrún Dóra Jónsdóttir   

5.GS    Guðríður Ólafsdóttir og Sara Helgadóttir 

6.ÁS    Ástríður Kristín Bjarnadóttir og Sigrún Gróa Jónsdóttir

7.GE    Guðrún Friðbjörg Eyjólfsdóttir 

7.LV     Lýður Vignisson

8.AH    Anna Halldórsdóttir

8.ÞS   Þóra Björg Stefánsdóttir

9.LA   Linda Arilíusdóttir

9.SG   Sigríður Dóra Gísladóttir

9.ÞE   Þórunn Erla Einarsdóttir

10.AB    Arnar Bjarnason

10.MÁ   Margrét Ásgeirsdóttir

10.SÞ    Sigurður Sveinn Þorkelsson

 

 

Sérgreinakennarar (stafrófsröð eftir greinum): 

Heimilisfræði  Erla Sigurbjartsdóttir

Heimilisfræði yngri   Paloma Ruiz Martines,

Íþróttir, sund  Lilja Íris Gunnarsdóttir

Íþróttir, sund  Þórður Guðsteinn Pétursson

Íþróttir, sund og sérkennsla María Málfríður Guðnadóttir 

Íþróttir, hönnun/smíði  Davíð Ketilsson

Myndmennt Sigríður G. Valdimarsdóttir

Náms- og starfsráðgjöf  Þórhalla Gunnarsdóttir , viðtalstími alla daga eftir samkomulagi   

Sálfræðingur Ása Margrét Sigurjónsdóttir

Sérkennsla Guðbjörg Björnsdóttir   

Sérkennsla  Inga Birna Eiríksdóttir

Sérkennsla  Nanna Þóra Jónsdóttir

Sérkennsla Sandra Grettisdóttir

Smíðar Unnsteinn Jónsson

Talmeinafræðingur  Signý Gunnarsdóttir

Textílmennt Hulda Hallgrímsdóttir

Tónmennt og umsjón m/tölvukerfi   Ívar Sigurbergsson

Upplýsingatækni  Ragnheiður Líney Pálsdóttir

Þroskaþjálfi  Sigurbjörg Guðdís Hannesdóttir

 

   

Allt starfsfólk Lindaskóla (stafrófsröð) :

Aðalbjörg Hólm Stefánsdóttir , skólaliði

Aissatou Bah, skólaliði

Anna Halldórsdóttir, kennari 

Arnar Bjarnason , kennari 

Auðbjörg Njálsdóttir, kennari

Ása Margrét Sigurjónsdóttir, sálfræðingur

Ásta Björk Agnarsdóttir, kennari

Ásta Eyrún Andrésdóttir, skólaliði frístund

Ástríður Kristín Bjarnadóttir, leiðbeinandi

Davíð Ketilsson , kennari 

Davíð Snær Jónsson, frístund

Diana Kiburyte, frístund

Dóra Unnsteinsdóttir, kennari

Dragoslav Stojanovic, húsvörður

Elsa Sif Guðmundsdóttir, kennari

Erla Sigurbjartsdóttir, kennari

Eygló Ásmundsdóttir, stuðningsfulltrúi

Eyrún Magnúsdóttir, kennari

Freyja Jónsdóttir, stuðningsfulltrúi

Guðbjörg Björnsdóttir, sérkennari

Guðríður Ólafsdóttir, kennari

Guðrún Friðbjörg Eyjólfsdóttir, kennari

Guðrún G Halldórsdóttir, skólastjóri

Hafdís Eygló Unnsteinsdóttir, frístund

Halla Vigdís Jóhannsdóttir, frístund

Hanna Clara Minshull, kennari

Hildur Guðbrandsdóttir, kennari (leyfi skólaárið 2018-2019)

Hilmar Björgvinsson, aðstoðarskólastjóri

Hrönn Björnsdóttir, skólaritari

Hulda Hallgrímsdóttir, kennari

Inga Birna Eiríksdóttir, kennari

Ívar Sigurbergsson, kennari og umsj.tölvukerfa

Jovana Bjelivuk, stuðningsfulltrúi

Kristgerður Garðarsdóttir, kennari

Kristín Lillý Kjærnested, forstöðumaður frístundar

Laura Peneze, skólaliði

Lára Sif Jónsdóttir, kennari

Lilja Íris Gunnarsdóttir, kennari

Linda Arilíusdóttir, kennari

Linda Peneze, skólaliði / frístund

Lýður Vignisson, kennari

Margrét Ármann, deildarstjóri eldra stigs

Margrét Ásgeirsdóttir, kennari

Marina Stojanovic, skólaliði starfsmannaeldhús

Marin Duangmadan, skólaliði

María Málfríður Guðnadóttir, kennari

Matthildur R. Kristjánsdóttir, matráður nemenda

Milan Simic, skólaliði

Nanna Þóra Jónsdóttir, kennari

Nanna Hlín Skúladóttir, kennari 

Paloma Ruiz Martines, kennari

Ragnheiður Líney Pálsdóttir, kennari

Sandra Grettisdóttir , kennari

Sara Helgadóttir, kennari

Signý Gunnarsdóttir, talmeinafræðingur

Sigríður Dóra Gísladóttir, kennari

Sigríður G. Valdimarsdóttir, kennari

Sigrún Dóra Jónsdóttir, kennari

Sigrún Gróa Jónsdóttir, kennari

Sigurbjörg Guðdís Hannesdóttir, þroskaþjálfi

Sigurður Sveinn Þorkelsson, kennari

Sigurrós Óskarsdóttir, kennari

Solveig Helga Gísladóttir, bókasafns- og upplýsingafræðingur

Sólrún Ólína Sigurðardóttir, skólahjúkrunarfræðingur

Svetlana Zaytseva, skólaliði

Unnsteinn Jónsson, kennari

Valgerður E Aðalsteinsdóttir, bókavörður og skólaritari

Þorgerður Einarsdóttir, skólahjúkrunarfræðingur

Þóra Björg Stefánsdóttir, kennari

Þórður Guðsteinn Pétursson, kennari

Þórhalla Gunnarsdóttir, náms- og starfsráðgjafi

Þórunn Erla Einarsdóttir, kennari

Þuríður Ástvaldsdóttir, kennari