Starfsfólk Lindaskóla skólaárið 2018-2019

Stjórnun 
Umsjónarkennarar

Sérgreinakennarar

Stoðþjónusta
Allt starfsfólk í stafrófsröð
   

Stjórnun:

Skólastjóri: Guðrún G. Halldórsdóttir, gudrungh@kopavogur.is

Aðstoðarskólastjóri og deildarstjóri yngra stigs: Hilmar Björgvinsson, hilmar@kopavogur.is
Deildarstjóri e
ldra stigs: Margrét Ármann, margreta@kopavogur.is
 


Umsjónarkennarar (raðað eftir bekkjum):

1.EN    Elsa Sif Guðmundsdóttir, elsasif@kopavogur.is og Nanna Hlín Skúladóttir, nannas@kopavogur.is

2.LS    Lára Sif Jónsdóttir, laras@kopavogur.is og Sigurrós Óskarsdóttir, sigurroso@kopavogur.is

3.AÁ    Auðbjörg Njálsdóttir, audbjorgn@kopavogur.is og  Ásta Björk Agnarsdóttir, astaba@kopavogur.is    

4.HKS  Hanna Clara Minshull, hannacm@kopavogur.is, Kristgerður Garðarsdóttir, krissa@kopavogur.is og Sigrún Dóra Jónsdóttir , sigrundj@kopavogur.is  

5.GS    Guðríður Ólafsdóttir, gudridurol@kopavogur.is og Sara Helgadóttir , sarah@kopavogur.is

6.ÁS    Ástríður Kristín Bjarnadóttir, astridurkb@kopavogur.is og Sigrún Gróa Jónsdóttir, sigrungj@kopavogur.is

7.GE    Guðrún Friðbjörg Eyjólfsdóttir, gudrunfe@kopavogur.is

7.LV     Lýður Vignisson, lydurv@kopavogur.is

8.AH    Anna Halldórsdóttir, annaha@kopavogur.is

8.ÞS   Þóra Björg Stefánsdóttir, toras@kopavogur.is

9.LA   Linda Arilíusdóttir,lindaa@kopavogur.is

9.SG   Sigríður Dóra Gísladóttir, sigridurdg@kopavogur.is

9.ÞE   Þórunn Erla Einarsdóttir, torunne@kopavogur.is

10.AB    Arnar Bjarnason, arnarb@kopavogur.is

10.MÁ   Margrét Ásgeirsdóttir, margretas@kopavogur.is

10.SÞ    Sigurður Sveinn Þorkelsson, sigurdurs@kopavogur.is

 

Sérgreinakennarar : 

Heimilisfræði  Erla Sigurbjartsdóttir, erlas@kopavogur.is

Heimilisfræði yngri   Paloma Ruiz Martines, paloma@kopavogur.is

Íþróttir, sund  Lilja Íris Gunnarsdóttir, liljaig@kopavogur.is

Íþróttir, sund  Þórður Guðsteinn Pétursson, thgp@kopavogur.is

Íþróttir, sund og sérkennsla María Málfríður Guðnadóttir, mariamg@kopavogur.is

Íþróttir, smíði  Davíð Ketilsson, davidk@kopavogur.is

Myndmennt Sigríður G. Valdimarsdóttir, sigridurv@kopavogur.is

Sérkennsla Guðbjörg Björnsdóttir,  gudbjorgb@kopavogur.is 

Sérkennsla  Inga Birna Eiríksdóttir, ingabe@kopavogur.is

Sérkennsla  Nanna Þóra Jónsdóttir, nannaj@kopavogur.is

Sérkennsla Sandra Grettisdóttir, sandrag@kopavogur.is

Smíðar Unnsteinn Jónsson, unnsteinnj@kopavogur.is

Textílmennt Hulda Hallgrímsdóttir, huldah@kopavogur.is

Tónmennt og umsjón m/tölvukerfi  Ívar Sigurbergsson, ivars@kopavogur.is

Upplýsingatækni  Ragnheiður Líney Pálsdóttir, ragnheidurlp@kopavogur.is

 

Stoðþjónusta :

Bókasafns- og upplýsingafræðingur Solveig Helga Gísladóttir, solveigg@kopavogur.is

Frístund Kristín Lillý Kjærnested, kristinlk@kopavogur.is, forstöðumaður

Náms- og starfsráðgjöf  Þórhalla Gunnarsdóttir, torhallag@kopavogur.is, viðtalstími alla daga eftir samkomulagi   

Sálfræðingur Ása Margrét Sigurjónsdóttir, asams@kopavogur.is

Skólaheilsugæsla, lindaskoli@heilsugaeslan.is  (Sólrún Ólína Sigurðardóttir og Þorgerður Einarsdóttir) 

Talmeinafræðingur  Signý Gunnarsdóttir, signyg@kopavogur.is

Þroskaþjálfi  Sigurbjörg Guðdís Hannesdóttir , sigurbjorggh@kopavogur.is

 

 

 Allt starfsfólk Lindaskóla (stafrófsröð) :

Aðalbjörg Hólm Stefánsdóttir, adalbjorgholm@kopavogur.is, skólaliði

Aissatou Bah, aissatoub@kopavogur.is, skólaliði

Anna Halldórsdóttir, annaha@kopavogur.is, kennari 

Arnar Bjarnason, arnarb@kopavogur.is, kennari 

Arwa Ahmed Hussein Al-Fadhi, arwah@kopavogur.is, skólaliði í frístund

Auðbjörg Njálsdóttir, audbjorgn@kopavogur.is, kennari

Ása Margrét Sigurjónsdóttir, asama@kopavogur.is, sálfræðingur

Ásta Björk Agnarsdóttir, astab@kopavogur.is, kennari

Ástríður Kristín Bjarnadóttir, astridurkb@kopavogur.is, leiðbeinandi

Baldur Hjartarson, baldurhj@kopavogur.is, skólaliði í frístund

Davíð Ketilsson, davidk@kopavogur.is,kennari 

Diana Kiburyte, dianak@kopavogur.is, skólaliði í frístund

Dóra Unnsteinsdóttir, dorau@kopavogur.is, kennari

Dragoslav Stojanovic, dragoslav@kopavogur.is, húsvörður

Elsa Sif Guðmundsdóttir, elsasif@kopavogur.is, kennari

Erla Sigurbjartsdóttir, erlas@kopavogur.is, kennari

Eygló Ásmundsdóttir, eygloa@kopavogur.is, stuðningsfulltrúi

Eyrún Magnúsdóttir, eyrunm@kopavogur.is,kennari

Freyja Jónsdóttir, freyjajo@kopavogur.is, stuðningsfulltrúi

Guðbjörg Björnsdóttir, gudbjorgb@kopavogur.is, kennari

Guðríður Ólafsdóttir, gudridurol@kopavogur.is, kennari

Guðrún Friðbjörg Eyjólfsdóttir, gudrunfe@kopavogur.is, kennari

Guðrún G Halldórsdóttir, gudrungh@kopavogur.is, skólastjóri

Hafdís Eygló Unnsteinsdóttir, hafdiseu@kopavogur.is, skólaliði í frístund

Halla Vigdís Jóhannsdóttir, hallavj@kopavogur.is, skólaliði í frístund

Hanna Clara Minshull, hannacm@kopavogur.is, kennari

Hildur Guðbrandsdóttir, hildurg@kopavogur.is, kennari (leyfi skólaárið 2018-2019)

Hilmar Björgvinsson, hilmar@kopavogur.is, aðstoðarskólastjóri

Hrönn Björnsdóttir, hronnb@kopavogur.is, skólaritari

Hulda Hallgrímsdóttir, huldah@kopavogur.is, kennari

Inga Birna Eiríksdóttir, ingabe@kopavogur.is, sérkennari

Ívar Sigurbergsson, ivars@kopavogur.is, kennari og umsj.tölvukerfa

Jovana Bjelivuk, jovanab@kopavogur.is, stuðningsfulltrúi

Kristgerður Garðarsdóttir, krissa@kopavogur.is, kennari

Kristín Lillý Kjærnested, kristinlk@kopavogur.is, forstöðumaður frístundar

Laura Peneze, laurap@kopavogur.is, skólaliði

Lára Sif Jónsdóttir, laras@kopavogur.is, kennari

Lilja Íris Gunnarsdóttir, liljaig@kopavogur.is, kennari

Linda Arilíusdóttir, lindaa@kopavogur.is, kennari

Linda Peneze, lindapen@kopavogur.is, skólaliði / frístund

Lýður Vignisson, lydurv@kopavogur.is, kennari

Margrét Ármann, margreta@kopavogur.is, deildarstjóri eldra stigs

Margrét Ásgeirsdóttir, margretas@kopavogur.is, kennari

Marina Stojanovic, marina@kopavogur.is, skólaliði starfsmannaeldhús

Marin Duangmadan, marin@kopavogur.is, skólaliði

María Málfríður Guðnadóttir, mariamg@kopavogur.is, kennari

Matthildur R. Kristjánsdóttir, matthildurk@kopavogur.is, matráður nemenda

Milan Simic, milans@kopavogur.is, skólaliði

Nanna Þóra Jónsdóttir, nannaj@kopavogur.is, kennari

Nanna Hlín Skúladóttir, nannas@kopavogur.is, kennari 

Nói Jónsson, noij@kopavogur.is, skólaliði í frístund

Paloma Ruiz Martines, paloma@kopavogur.is, kennari

Ragnheiður Líney Pálsdóttir, ragnheidurlp@kopavogur.is, kennari

Sandra Grettisdóttir, sandrag@kopavogur.is, kennari

Sara Helgadóttir, sarah@kopavogur.is, kennari

Signý Gunnarsdóttir, signyg@kopavogur.is, talmeinafræðingur

Sigríður Dóra Gísladóttir, sigridurdg@kopavogur.is, kennari

Sigríður G. Valdimarsdóttir, sigridurv@kopavogur.is, kennari

Sigrún Dóra Jónsdóttir, sigrundj@kopavogur.is, kennari

Sigrún Gróa Jónsdóttir, sigrungj@kopavogur.is, kennari

Sigurbjörg Guðdís Hannesdóttir, sigurbjorggh@kopavogur.is, þroskaþjálfi

Sigurður Haukdal Styrmisson, sigurdurhs@kopavogur.is, skólaliði í frístund

Sigurður Sveinn Þorkelsson, sigurdurs@kopavogur.is, kennari

Sigurrós Óskarsdóttir, sigurroso@kopavogur.is, kennari

Solveig Helga Gísladóttir, solveigg@kopavogur.is, bókasafns- og upplýsingafræðingur

Sól Dís Gísladóttir, soldisg@kopavogur.is, skólaliði í frístund

Sólrún Ólína Sigurðardóttir, lindaskoli@heilsugaeslan.is, skólahjúkrunarfræðingur

Svetlana Zaytseva, svetlanaz@kopavogur.is, skólaliði

Unnsteinn Jónsson, unnsteinnj@kopavogur.is, kennari

Valgerður E Aðalsteinsdóttir, valgerdura@kopavogur.is, bókavörður og skólaritari

Þorgerður Einarsdóttir, lindaskoli@heilsugaeslan.is, skólahjúkrunarfræðingur

Þóra Björg Stefánsdóttir, toras@kopavogur.is, kennari

Þórður Guðsteinn Pétursson, thgp@kopavogur.is, kennari

Þórhalla Gunnarsdóttir, torhallag@kopavogur.isnáms- og starfsráðgjafi

Þórunn Erla Einarsdóttir, torunne@kopavogur.is, kennari

Þuríður Ástvaldsdóttir, thuridurast@kopavogur.is, kennari